Điểm dịch vụ bảo hành

Khu vực Miền Trung

Khu vực Miền Trung
ĐIỂM DỊCH VỤ QUẢNG BÌNH - A.S.P QUẢNG BÌNH Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Quảng Bình
  • Điện thoại: 091.186.4679

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Nguyen Chi Cong

    Ông. NGUYỄN CHÍ CÔNG 
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4679
    Email: cong-nguyen@ecotek-canada.vn 

  • Tran Tien Phat

    Ông. TRẦN TIẾN PHÁT
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.797.2679
    Email: phat-tran@ecotek-canada.vn 

     

  • Bui Van Su

    ÔNG. BÙI VĂN SỮ
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.4115
    Email: su-bui@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ QUẢNG TRỊ - A.S.P QUẢNG TRỊ Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Quảng Trị
  • Điện thoại: 091.186.5306

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Nguyen Quang Hieu

    ÔNG. NGUYỄN QUANG HIẾU
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.292.1578
    Email: hieu-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Hoang Van Chinh

    ÔNG. HOÀNG VĂN CHÍNH
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.797.2679
    Email: chinh-hoang@ecotek-canada.vn

 
ĐIỂM DỊCH VỤ THỪA THIÊN HUẾ - A.S.P THỪA THIÊN HUẾ Ẩn
  • Địa chỉ: Thừa Thiên Huế
  • Điện thoại: 091.186.5324

 Đội ngũ nhân sự đang làm việc

    • Vo Van Tien

      Ông. VÕ VĂN TIẾN
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 090.979.0310
      Email: tien-vo@ecotek-canada.vn

    • Nguyen Thanh Luan

      Ông. NGUYỄN THÀNH LUÂN
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 091.186.5324
      Email: luan-nguyen@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ ĐÀ NẴNG - A.S.P ĐÀ NẴNG Ẩn
  • Địa chỉ: Tp. Đà Nẵng
  • Điện thoại: 091.186.4680

 

  • Truong Minh Tuan

    Ông. TRƯƠNG MINH TUẤN
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4680
    Email : tuan-truong@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Duc Tai

    Ông. NGUYỄN ĐỨC TÀI 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.797.0696
    Email: tai-nguyen@ecotek-canada.vn 

  • Tran Phuoc Tin

    Ông. TRẦN PHƯỚC TÍN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.8293
    Email: tin-tran@ecotek-canada.vn

  • Vo Van Luan

    Ông. VÕ VĂN LUẬN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.979.0535
    Email: luan-vo0101@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ QUẢNG NAM - A.S.P QUẢNG NAM Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Quảng Nam
  • Điện thoại: 091.186.5364

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Bui Tan Dat

    Ông. BÙI TẤN ĐẠT
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 091.186.5364
    Email: dat-bui@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Vinh Phuoc

    Ông. NGUYỄN VĨNH PHƯỚC
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.6449
    Email: phuoc-nguyen@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ QUẢNG NGÃI - A.S.P QUẢNG NGÃI Ẩn

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Le Quang Thuong

    Ông. LÊ QUANG THƯỜNG
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 091.186.4681
    Email: thuong-le@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Hoang Thuong

    Ông. NGUYỄN HOÀNG THƯỞNG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8534
    Email: thuong-nguyen@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ LÂM ĐỒNG - A.S.P LÂM ĐỒNG Ẩn

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Vo Dac Tho

    Ông. VÕ ĐẮC THỌ
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4686
    Email: tho-vo@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Sang

    Ông. NGUYỄN SANG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7165
    Email: sang-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Phan Tran Bao Tuan

    Ông. PHAN TRẦN BẢO TUẤN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.9762
    Email: tuan-phan@ecotek-canada.vn  

ĐIỂM DỊCH VỤ ĐẮK NÔNG - A.S.P ĐẮK NÔNG Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Đắk Nông
  • Điện thoại: 091.186.5540

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

    • Doan Ngoc Y

      Ông. ĐOÀN NGỌC Ý 
      Kỹ thuật viên
      Điện thoại: 091.186.5540
      Email: y-doan@ecotek-canada.vn 

ĐIỂM DỊCH VỤ KONTUM - A.S.P KONTUM Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Kon Tum
  • Điện thoại: 091.186.5644

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

    • Ha Anh Duy

      Ông. HÀ ANH DUY
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 091.186.5644
      Email: duy-ha@ecotek-canada.vn

    • Nguyen Cong Tri

      Ông. NGUYỄN CÔNG TRÍ 
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 090.989.8601
      Email: tri-nguyen@ecotek-canada.vn

    • Mai Hoang Trung

      Ông. MAI HOÀNG TRUNG
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 090.797.1181
      Email: trung-mai@ecotek-canada.vn

 
ĐIỂM DỊCH VỤ GIA LAI - A.S.P GIA LAI Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Gia Lai
  • Điện thoại: 091.186.4683

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

    • Nguyen Van Kinh

      Ông. NGUYỄN VĂN KỈNH
      Kỹ thuật viên
      Điện thoại: 091.186.4683
      Email: kinh-nguyen@ecotek-canada.vn 

    • Nguyen Viet Quang

      Ông. NGUYỄN VIỆT QUANG
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 091.801.0516
      Email: quang-nguyen@ecotek-canada.vn

 
ĐIỂM DỊCH VỤ TÂY NGUYÊN - A.S.P TÂY NGUYÊN Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Đắk Lắk
  • Điện thoại: 091.186.4684

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

    • Doan Ngoc Y

      Ông. ĐOÀN NGỌC Ý 
      Kỹ thuật viên
      Điện thoại: 091.186.4684
      Email: y-doan@ecotek-canada.vn 

    • Phan Dang Phu Son

      Ông. PHAN ĐĂNG PHÚ SƠN 
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 090.989.6766
      Email: son-phan@ecotek-canada.vn

    • Phan Duc Tan

      Ông. PHAN ĐỨC TÂN 
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 090.989.3558
      Email: tan-phan2404@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ BÌNH ĐỊNH - A.S.P BÌNH ĐỊNH Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Bình Định
  • Điện thoại: 0911.864.682

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Pham Huynh Vinh

    Ông. PHẠM HUỲNH VINH
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4682
    Email: vinh-pham@ecotek-canada.vn 

     

  • Le Trong Nam

    Ông. LÊ TRỌNG NAM
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.676.9682
    Email: nam-le@ecotek-canada.vn 

     

  • Le Quang Hai

    Ông. LÊ QUANG HẢI
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.292.1577
    Email: hai-le1005@ecotek-canada.vn 

  • Do Ngoc Loi

    Ông. ĐỖ NGỌC LỢI
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.3842
    Email: loi-do@ecotek-canada.vn 

ĐIỂM DỊCH VỤ PHÚ YÊN - A.S.P PHÚ YÊN Ẩn

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Dam Duc Vuong

    Ông. ĐÀM ĐỨC VƯƠNG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.54520
    Email: vuong-dam@ecotek-canada.vn  

  • Pham Duc Toan

    Ông. PHẠM ĐỨC TOÀN
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.676.0949
    Email: toan-pham@ecotek-canada.vn  

ĐIỂM DỊCH VỤ BÌNH THUẬN - A.S.P BÌNH THUẬN Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Bình Thuận
  • Điện thoại: 091.186.5453

 Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Le Thanh Phong

    Ông. LÊ THANH PHONG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.5453
    Email: phong-le1602@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Ngoc Thao

    Ông. NGUYỄN NGỌC THẢO
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.676.0948
    Email: thao-nguyen0712@ecotek-canada.vn  

  • Truong Hoang Huy

    Ông. TRƯƠNG HOÀNG HUY
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5562
    Email: huy-truong@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Sinh Thanh

    Ông. NGUYỄN SINH THÀNH
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.1163
    Email: thanh-nguyen1508@ecotek-canada.vn  

ĐIỂM DỊCH VỤ NINH THUẬN - A.S.P NINH THUẬN Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Ninh Thuận
  • Điện thoại: 091.186.5441

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Doan Trung Thanh

    Ông. ĐOÀN TRUNG THÀNH
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.5441
    Email: thanh-doan@ecotek-canada.vn  

ĐIỂM DỊCH VỤ NHA TRANG - A.S.P NHA TRANG Ẩn

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Nguyen Ha Khanh Vinh

    Ông. NGUYỄN HÀ KHÁNH VINH 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.4956
    Email: vinh-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Le Huynh Bao Tien

    Ông. LÊ HUỲNH BẢO TIỆN
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.888.6005
    Email: tien-le@ecotek-canada.vn  

  • Tran Thanh Binh

    Ông. TRẦN THANH BÌNH 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4685
    Email: binh-tran@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Khanh Linh

    Ông. NGUYỄN KHÁNH LINH
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7856
    Email: linh-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Do Ngoc Luu

    Ông. ĐỖ NGỌC LƯU
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.2607
    Email: luu-do@ecotek-canada.vn  

THÀNH QUẢ ĐẠT ĐƯỢC

Công ty Nguyên Hà

23Năm thành lập và phát triển
64Điểm Bảo Hành
250Nhân viên
600.000 Khách Hàng

Được ủy quyền chính thức và hỗ trợ trực tiếp từ ECOTEK CANADA, Công ty Nguyên Hà cam kết trách nhiệm bảo hành sản phẩm SANTAK của TẬP ĐOÀN EATON CORPORATION PLC – ELECTRICAL SECTOR. XEM CHI TIẾT