Điểm dịch vụ bảo hành

Khu Vực Miền Nam

Khu Vực Miền Nam
ĐIỂM DỊCH VỤ BẾN TRE - A.S.P BẾN TRE Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Bến Tre
  • Điện thoại: 091.186.5901

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Do Nhat Truong

    Ông. VÕ THÀNH HÔN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5901 
    Email: hon-voh@ecotek-canada.vn 

ĐIỂM DỊCH VỤ ĐỒNG NAI - A.S.P ĐỒNG NAI Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Đồng Nai
  • Điện thoại: 091.186.4687

Đội ngũ nhân sự

  • Do Nhat Truong

    Ông. ĐỖ NHẬT TRƯỜNG 
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4687
    Email: truong-do@ecotek-canada.vn 

  • Huynh Vo Tuyen

    Ông. HUỲNH VÕ TUYẾN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5760 
    Email: tuyen-huynh@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Xuan Duy

    Ông. NGUYỄN XUÂN DUY
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.2532 
    Email: duy-nguyen1407@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Nam Son

    Ông. NGUYỄN NAM SƠN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.6405 
    Email: son-nguyen1109@ecotek-canada.vn   

ĐIỂM DỊCH VỤ BÌNH DƯƠNG - A.S.P BÌNH DƯƠNG Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Bình Dương
  • Điện thoại: 091.186.4688

Đội ngũ nhân sự

  • Tran Minh Thuy

    Ông. TRẦN MINH THÙY
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4688
    Email: thuy-tran@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Thanh Loc

    Ông. NGUYỄN THÀNH LỘC
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7298
    Email: loc-nguyen@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ TÂY NINH - A.S.P TÂY NINH Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Tây Ninh
  • Điện thoại: 091.186.5876

Đội ngũ nhân sự

  • Nguyen Tan Loc

    Ông. NGUYỄN TẤN LỘC
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.5876
    Email: loc-nguyen0506@ecotek-canada.vn

  • Huynh Quoc Kiet

    Ông. HUỲNH QUỐC KIỆT
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.2334
    Email: kiet-huynh@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ VŨNG TÀU - A.S.P VŨNG TÀU Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
  • Điện thoại: 091.186.4689

Đội ngũ nhân sự

  • Tran Tan Cong

    Ông. TRẦN TẤN CÔNG 
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4689
    Email: cong-tran@ecotek-canada.vn  

  • Le Duy Chuong

    Ông. LÊ DUY CHƯƠNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5364 
    Email: chuong-le@ecotek-canada.vn

  • Le Phuoc Ly

    Ông. LÊ PHƯỚC LÝ
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8821 
    Email: ly-le@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ SÀI GÒN - A.S.P SÀI GÒN Ẩn
  • Địa chỉ: Tp. Hồ Chí Minh
  • Điện thoại: 091.186.4690

Thông tin 

Hotline : 091.186.4690
Email : saigon@ecotek-canada.vn

Đội ngũ nhân sự

  • Ha Van Minh

    Ông. HÀ VĂN MINH 
    Quản trị viên khu vực miền Nam
    Điện thoại: 091.186.4690
    Email: minh-ha@ecotek-canada.vn

  • Vo Ngoc Duc

    Ông. VÕ NGỌC ĐỨC
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8549
    Email: duc-vo@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Cong Danh

    Ông. NGUYỄN CÔNG DANH
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8453
    Email: danh-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Dang Duc Quang

    Ông. ĐẶNG ĐỨC QUANG
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.6158
    Email: quang-dang@ecotek-canada.vn

  • Pham Hoang Hac

    Ông. PHẠM HOÀNG HẠC
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.0157
    Email: hac-pham@ecotek-canada.vn

  • Le Phan Nhat Minh

    Ông. LÊ PHAN NHẬT MINH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7467
    Email: minh-le@ecotek-canada.vn

  • Le HUng Hau

    Ông. LÊ HÙNG HẬU
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5042
    Email: hau-le@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Truong Lam

    Ông. NGUYỄN TRƯỜNG LAM
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.0862
    Email: lam-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Tran Nhat Hien 

    Ông. TRẦN NHẬT HIỂN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.1392
    Email: hien-tran2011@ecotek-canada.vn

  • Tran Thi Kim Loan

    Cô. TRẦN THỊ KIM LOAN
    Tư vấn viên
    Điện thoại: 028.36.366.611
    Email: loan-tran@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ LONG AN - A.S.P LONG AN Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Long An
  • Điện thoại: 091.186.4691

Đội ngũ nhân sự

  • Nguyen Viet Trung

    Ông. NGUYỄN VIỆT TRUNG  
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4691
    Email: trung-nguyen@ecotek-canada.vn  

     

  • Nguyen Van Son

    Ông. NGUYỄN VĂN SƠN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.1941
    Email: son-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Le Thanh Duy

    Ông. LÊ THANH DUY 
    Kỹ Thuật Viên 
    Điện thoại: 090.989.3775
    Email: duy-le@ecotek-canada.vn 

  • Bui Nguon Co

    Ông. BÙI NGƯƠN CƠ 
    Kỹ Thuật Viên 
    Điện thoại: 090.989.2158
    Email: co-bui@ecotek-canada.vn 

ĐIỂM DỊCH VỤ VĨNH LONG - A.S.P VĨNH LONG Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Vĩnh Loang
  • Điện thoại: 091.186.4693

Đội ngũ nhân sự

  • Nguyen Van Luc

    Ông. NGUYỄN VĂN LỰC 
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.898.6286
    Email: luc-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Quoc Viet

    Ông. NGUYỄN QUỐC VIỆT  
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.4967
    Email: viet-nguyen1109@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ TIỀN GIANG - A.S.P TIỀN GIANG Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Tiền Giang
  • Điện thoại: 091.186.4692

Đội ngũ nhân sự

  • PHAM TRUONG GIANG

    Ông. PHẠM TRƯỜNG GIANG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4692
    Email: giang-pham@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Thanh Loi

    Ông. NGUYỄN THÀNH LỢI 
    Kỹ thuật viên 
    Điện thoại: 091.186.5948
    Email: loi-nguyen@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Qui Thanh

    Ông. NGUYỄN QUÍ THANH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 091.855.5495
    Email: thanh-nguyen0606@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ CẦN THƠ - A.S.P CẦN THƠ Ẩn
  • Địa chỉ: Tp. Cần Thơ
  • Điện thoại: 091.186.4694

Đội ngũ nhân sự

  • Nuyen Van Tam Nho

    Ông. NGUYỄN VĂN TÁM NHỎ 
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4694 
    Email: nho-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Pham Minh Hoang

    Ông. PHẠM MINH HOÀNG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.5960
    Email: hoang-pham@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Thanh Nhieu

    Ông. NGUYỄN THANH NHIỀU 
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.898.6286
    Email: nhieu-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Ly Van Khanh

    Ông. LÝ VĂN KHANH
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 091.186.5957 
    Email: khanh-ly@ecotek-canada.vn

  • Tran Dinh tien

    Ông. TRẦN ĐINH TIÊN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.0618 
    Email: tien-tran@ecotek-canada.vn

  • Do Nguyen Huu Tinh

    Ông. ĐỖ NGUYỄN HỮU TÌNH
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 091.801.8757 
    Email: tinh-do@ecotek-canada.vn

  • Phan Tu Anh

    Bà. PHAN TÚ ANH
    Tư vấn viên
    Điện thoại: 098.427.9605
    Email: anh-phan@ecotek-canada.vn

Trang 1 2

THÀNH QUẢ ĐẠT ĐƯỢC

Công ty Nguyên Hà

25Năm thành lập và phát triển
64Điểm Bảo Hành
250Nhân viên
600.000 Khách Hàng

Được ủy quyền chính thức và hỗ trợ trực tiếp từ ECOTEK CANADA, Công ty Nguyên Hà cam kết trách nhiệm bảo hành sản phẩm SANTAK của TẬP ĐOÀN EATON CORPORATION PLC – ELECTRICAL SECTOR. XEM CHI TIẾT