Chi nhánh - Trung tâm bảo hành

Khu Vực Miền Nam

Khu Vực Miền Nam
CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI ĐỒNG NAI Ẩn
  • Địa chỉ: 59/21 Phan Đình Phùng, KP1, P.Quang Vinh, Tp. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai.
  • Điện thoại: (0251) 3.899.997

Chi nhánh Đồng Nai vừa được thành lập ngày 01/03/2017. Chịu trách nhiệm dịch vụ trước trong và sau bán hàng tại địa bàn: TP Biên Hòa, và các huyện trong tỉnh Đồng Nai.

Thông tin

Dong Nai
Địa chỉ : 59/21 Phan Đình Phùng, KP1, P.Quang Vinh, Tp. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai.
Hotline : 091.186.4687
Email : dongnai@ecotek-canada.vn
Điện thoại : (0251) 3.899.997
Fax : (0251) 3.899.997
Người đại diện : Ông. ĐỖ NHẬT TRƯỜNG
Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Do Nhat Truong

    Ông. ĐỖ NHẬT TRƯỜNG 
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4687
    Email: truong-do@ecotek-canada.vn  

  • Huynh Vo Tuyen

    Ông. HUỲNH VÕ TUYẾN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5760 
    Email: tuyen-huynh@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Xuan Duy

    Ông. NGUYỄN XUÂN DUY
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.2532 
    Email: duy-nguyen1407@ecotek-canada.vn   

  • Nguyen Nam Son

    Ông. NGUYỄN NAM SƠN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.6405 
    Email: son-nguyen1109@ecotek-canada.vn   

  • Hoang Thi Yen

    Cô. HOÀNG THỊ YẾN 
    Kế toán - Hành chính 
    Điện thoại: (0251) 3.899.997  
    Email: yen-hoang@ecotek-canada.vn  

     

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI BÌNH DƯƠNG Ẩn
  • Địa chỉ: Số 11, Đường D3, KDC K8, Phường Hiệp Thành, TP.Thủ Dầu Một, Bình Dương
  • Điện thoại: (0274) 3.616.223

Chi nhánh Bình Dương vừa được thành lập ngày 01/03/2017. Chịu trách nhiệm dịch vụ trước trong và sau bán hàng tại địa bàn các tỉnh: Bình Dương, Bình Phước, Tây Ninh.

Thông tin

Địa chỉ : Số 11, Đường D3, KDC K8, Phường Hiệp Thành, TP.Thủ Dầu Một, Bình Dương
Hotline : 091.186.4688
Email : binhduong@ecotek-canada.vn 
Điện thoại : (0274) 3.616.223
Fax : (0274) 3.616.224 
Người đại diện     : Ông. PHAN THÀNH NHÂN

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Phan Thanh Nhan

    Ông. PHAN THÀNH NHÂN  
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4688
    Email: nhan-phan@ecotek-canada.vn

  • To Van Tinh

    Ông. TÔ VĂN TÌNH  
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.9642
    Email: tinh-to@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Quoc Viet

    Ông. NGUYỄN QUỐC VIỆT  
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.4967
    Email: viet-nguyen1109@ecotek-canada.vn

  • Do Duy Lam

    Ông. ĐỖ DUY LAM  
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 091.186.5652
    Email: lam-do@ecotek-canada.vn

  • Han Thanh Luu

    Ông. HÁN THÀNH LƯU 
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 091.186.5876
    Email: lam-do@ecotek-canada.vn

  • Dinh Thi Yen

    Cô. ĐINH THỊ YẾN 
    Kế Toán - Hành Chính
    Điện thoại: (0274) 3.616.223
    Email: yen-dinh@ecotek-canada.vn

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI VŨNG TÀU Ẩn
  • Địa chỉ: 64 Huỳnh Khương An, Phường 3, TP Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
  • Điện thoại: (0254) 3.524.568

Chi nhánh Vũng Tàu được thành lập ngày 01/03/2017. Chịu trách nhiệm dịch vụ trước trong và sau bán hàng tại tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Thông tin

Địa chỉ : 64 Huỳnh Khương An, Phường 3,  TP Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Hotline : 091.186.4689
Email : vungtau@ecotek-canada.vn 
Điện thoại : (0254) 3.524.568
Fax : (0254) 3.524.569
Người đại diện     : Ông. NGUYỄN ĐỨC BẢO

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Nguyen Duc Bao

    Ông. NGUYỄN ĐỨC BẢO  
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4689
    Email: bao-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Dang Thanh Tung

    Ông. ĐẶNG THANH TÙNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8821 
    Email: tung-dang@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Thi Hong Phuc

    Bà. NGUYỄN THỊ HỒNG PHÚC
    Kế Toán - Hành Chính
    Điện thoại: (0254) 3.524.568 
    Email: phuc-nguyen@ecotek-canada.vn

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI SÀI GÒN Ẩn
  • Địa chỉ: 74/40 Đường Số 9, P 16, Quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
  • Điện thoại: (028) 36. 366.611

Trung tâm dịch vụ khách hàng Sài Gòn, chịu trách nhiệm dịch vụ trước trong và sau bán hàng tại địa bàn Tp Hồ Chí Minh

Thông tin

 
Địa chỉ : 74/40 Đường Số 9, P 16, Quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
Hotline : 091.186.4690
Email : saigon@ecotek-canada.vn
Điện thoại : (028) 36. 366.611
Fax : (028) 36. 366.600
Người đại diện : Ông. HÀ VĂN MINH

Xem bản đồ đường đi

Đội ngũ nhân sự

  • Ha Van Minh

    Ông. HÀ VĂN MINH 
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4690
    Email: minh-ha@ecotek-canada.vn

  • Tran Van Hoc

    Ông. TRẦN VĂN HỌC 
    Phó Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 090.989.3842
    Email: hoc-tran@ecotek-canada.vn

  • Vo Ngoc Duc

    Ông. VÕ NGỌC ĐỨC
    Phó Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 090.989.8549
    Email: duc-vo@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Cong Danh

    Ông. NGUYỄN CÔNG DANH
    Phó Giám Đốc Kỹ Thuật
    Điện thoại: 090.989.8453
    Email: danh-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Huynh Hoai Son

    Ông. HUỲNH HOÀI SƠN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.391.8134
    Email: son-huynh@ecotek-canada.vn

  • Tran Quang Trang

    Ông. TRẦN QUANG TRÁNG
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.2334
    Email: trang-tran@ecotek-canada.vn

  • Dang Duc Quang

    Ông. ĐẶNG ĐỨC QUANG
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.6158
    Email: quang-dang@ecotek-canada.vn

  • Pham Hoang Hac

    Ông. PHẠM HOÀNG HẠC
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.0157
    Email: hac-pham@ecotek-canada.vn

  • Le Phan Nhat Minh

    Ông. LÊ PHAN NHẬT MINH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7467
    Email: minh-le@ecotek-canada.vn

  • Tran Tan Cong

    Ông. TRẦN TẤN CÔNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 093.476.0279
    Email:  cong-tran@ecotek-canada.vn

  • Le HUng Hau

    Ông. LÊ HÙNG HẬU
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5042
    Email: hau-le@ecotek-canada.vn

  • Pham Trung Quan

    Ông. PHẠM TRUNG QUÂN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5837
    Email: quan-pham@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Truong Lam

    Ông. NGUYỄN TRƯỜNG LAM
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.0862
    Email: lam-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Tran Nhat Hien 

    Ông. TRẦN NHẬT HIỂN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.1392
    Email: hien-tran2011@ecotek-canada.vn

  • Tran Thi Kim Loan

    Cô. TRẦN THỊ KIM LOAN
    Kế toán - Hành Chính
    Điện thoại: 028.36.366.611
    Email: loan-tran@ecotek-canada.vn

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI LONG AN Ẩn
  • Địa chỉ: Đường Số 8, KDC Mai Thị Non, Thi Trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An
  • Điện thoại: (0272) 3.637.986

Chi nhánh Long An được thành lập ngày 01/03/2017. Chịu trách nhiệm dịch vụ trước trong và sau bán hàng tại địa bàn tỉnh Long An 

Thông tin

Địa chỉ : Đường Số 8, KDC Mai Thị Non, Thi Trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An
Hotline : 091.186.4691
Email : longan@ecotek-canada.vn 
Điện thoại : (0272) 3.637.986
Fax : (0272) 3.637.985
Người đại diện     : Ông. NGUYỄN VIỆT TRUNG 

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Nguyen Viet Trung

    Ông. NGUYỄN VIỆT TRUNG  
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4691
    Email: trung-nguyen@ecotek-canada.vn  

     

  • Nguyen Van Son

    Ông. NGUYỄN VĂN SƠN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.1941
    Email: son-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Le Thanh Duy

    Ông. LÊ THANH DUY 
    Kỹ Thuật Viên 
    Điện thoại: 090.989.3775
    Email: duy-le@ecotek-canada.vn 

  • Bui Nguon Co

    Ông. BÙI NGƯƠN CƠ 
    Kỹ Thuật Viên 
    Điện thoại: 090.989.2158
    Email: co-bui@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Thi Kim Xuyen

    Cô. NGUYỄN THỊ KIM XUYẾN 
    Kế toán - Hành chính
    Điện thoại:  (0272) 3.637.986
    Email: xuyen-nguyen@ecotek-canada.vn 

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI TIỀN GIANG Ẩn
  • Địa chỉ: 20A1, Lý Thường Kiệt, Phường 5, Tp. Mỹ Tho, Tiền Giang
  • Điện thoại: (0273) 3.955.395

Chi nhánh Tiền Giang là một trong những chi nhánh chiến lược của Nguyên Hà và cũng là chi nhánh trọng điểm trong kế hoạch kinh doanh. Chịu trách nhiệm dịch vụ trước trong và sau bán hàng tại địa bàn các tỉnh, thành: Tiền Giang, Bến Tre Trà Vinh 

Thông tin

Địa chỉ : 20A1, Lý Thường Kiệt, Phường 5, Tp. Mỹ Tho, Tiền Giang 
Hotline : 091.186.4692
Email : tiengiang@ecotek-canada.vn 
Điện thoại : (0273) 3.955.395
Fax : (0273) 3.867.620
Người đại diện     : Ông. PHẠM TRƯỜNG GIANG

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • PHAM TRUONG GIANG

    Ông. PHẠM TRƯỜNG GIANG
    Giám Đốc Chi Nhánh 
    Điện thoại: 091.186.4692
    Email: giang-pham@ecotek-canada.vn 

  • Vo Ba Luan

    Ông. VÕ BÁ LUÂN 
    Phó Giám Đốc Chi Nhánh 
    Điện thoại: 091.186.5901
    Email: luan-vo@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Thanh Loi

    Ông. NGUYỄN THÀNH LỢI 
    Phó Giám Đốc Kỹ Thuật Chi Nhánh 
    Điện thoại: 091.186.5948
    Email: loi-nguyen@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Ba Thuyen

    Ông. NGUYỄN BÁ THUYÊN 
    Kỹ Thuật Viên 
    Điện thoại: 091.186.5932
    Email: thuyen-nguyen@ecotek-canada.vn 

  • Vo Van Hiep

    Ông. VÕ VĂN HIỆP
    Kỹ Thuật Viên 
    Điện thoại: 090.989.0235
    Email: hiep-vo@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Qui Thanh

    Ông. NGUYỄN QUÍ THANH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 091.855.5495
    Email: thanh-nguyen0606@ecotek-canada.vn

  • Vo Thi Hong Ngoc

    Bà. Võ Thị Hồng Ngọc 
    Kế Toán - Hành Chính 
    Điện thoại: (0273) 3.955.395
    Email: ngoc-vo@ecotek-canada.vn 

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI CẦN THƠ Ẩn
  • Địa chỉ: Số P28, Đường Số 7, Khu Đô Thị Mới Hưng Phú, P. Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, TP. Cần Thơ.
  • Điện thoại: (0292) 3.739.040

Chi nhánh Cần Thơ là một trong những chi nhánh chiến lược của Nguyên Hà và cũng là chi nhánh trọng điểm trong kế hoạch kinh doanh. Chịu trách nhiệm dịch vụ trước trong và sau bán hàng tại địa bàn các tỉnh, thành: Cần Thơ, Hậu Giang, Sóc Trăng.

Thông tin

Địa chỉ : Số P28, Đường Số 7, Khu Đô Thị Mới Hưng Phú, P. Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, TP. Cần Thơ.
Hotline : 091.186.4694
Email : cantho@ecotek-canada.vn
Điện thoại : (0292) 3.739.040
Fax : (0292) 3.781.264
Người đại diện         : Ông. NGUYỄN VĂN TÁM NHỎ

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Nuyen Van Tam Nho

    Ông. NGUYỄN VĂN TÁM NHỎ 
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4694 
    Email: nho-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Pham Minh Hoang

    Ông. PHẠM MINH HOÀNG
    Phó Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.5960
    Email: hoang-pham@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Thanh Nhieu

    Ông. NGUYỄN THANH NHIỀU 
    Phó Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4693
    Email: nhieu-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Le Thi Ngoc Han

    Bà. LÊ THỊ NGỌC HÂN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.5459
    Email: han-le@ecotek-canada.vn

  • Ly Van Khanh

    Ông. LÝ VĂN KHANH
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 091.186.5957 
    Email: khanh-ly@ecotek-canada.vn

  • Tran Dinh tien

    Ông. TRẦN ĐINH TIÊN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.0618 
    Email: tien-tran@ecotek-canada.vn

  • Do Nguyen Huu Tinh

    Ông. ĐỖ NGUYỄN HỮU TÌNH
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 091.801.8757 
    Email: tinh-do@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Van Luc

    Ông. NGUYỄN VĂN LỰC
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.898.6286 
    Email: luc-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Phan Tu Anh

    Bà. PHAN TÚ ANH
    Kế Toán - Hành Chính Nhân Sự 
    Điện thoại: (0292) 3.739.040
    Email: anh-phan@ecotek-canada.vn

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI KIÊN GIANG Ẩn
  • Địa chỉ: P33-22, Đường Trần Bạch Đằng, P. An Hòa, TP. Rạch Giá, Kiên Giang
  • Điện thoại: (0297) 3.558.558

Chi nhánh Kiên Giang được thành lập vào ngày 01/03/2017. Chịu trách nhiệm dịch vụ trước trong và sau bán hàng tại địa bàn các tỉnh: An Giang, Kiên Giang.

Thông tin

Địa chỉ : P33-22, Đường Trần Bạch Đằng, P. An Hòa, TP. Rạch Giá, Kiên Giang
Hotline : 091.186.4695
Email : kiengiang@ecotek-canada.vn 
Điện thoại : (0297) 3.558.558
Fax : (0297) 3.558.559
Người đại diện     : Ông. NGUYỄN QUANG THẮNG

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Nguyen Quang Thang

    Ông. NGUYỄN QUANG THẮNG 
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4695
    Email: thang-nguyen2102@ecotek-canada.vn   

  • Phan Vu Ca

    Ông. PHAN VŨ CA 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 091.186.5961
    Email: ca-phan@ecotek-canada.vn  

  • Tu The An

    Ông. TỪ THẾ AN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.0743
    Email: an-tu@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Thi Kim Kha

    Cô. NGUYỄN THỊ KIM KHA
    Kế toán - Hành chính 
    Điện thoại:  (0297) 3.558.558
    Email: kha-nguyen@ecotek-canada.vn

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI PHÚ QUỐC Ẩn
  • Địa chỉ: Ấp Bến Tràm, Xã Cửa Dương, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang
  • Điện thoại: (0297) 3.848.948

Chi nhánh Kiên Giang được thành lập vào ngày 29/05/2019. Chịu trách nhiệm dịch vụ trước trong và sau bán hàng tại địa bàn các tỉnh: Phú Quốc

Địa chỉ Ấp Bến Tràm, Xã Cửa Dương, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang
Hotline 091.186.4141
Email phuquoc@ecotek-canada.vn 
Điện thoại (0297) 3.848.948
Fax
Người đại diện     : Ông. TRẦN MINH THÙY

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Tran Minh Thuy

    Ông. TRẦN MINH THÙY
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4141
    Email: thuy-tran@ecotek-canada.vn

  •  Huynh Van Dien

    Ông. HUỲNH VĂN DIỄN
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.242.3282
    Email: dien-huynh@ecotek-canada.vn

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI CÀ MAU Ẩn
  • Địa chỉ: 201 Ngô Gia Tự, Phường 5, TP. Cà Mau, Tỉnh Cà Mau
  • Điện thoại: (0290) 3.540.558

Chi nhánh Cà Mau được thành lập ngày 01/03/2017. Chịu trách nhiệm dịch vụ trước trong và sau bán hàng tại địa bàn các hai tỉnh: Cà Mau và Bạc Liêu.

Thông tin 

Địa chỉ : 201 Ngô Gia Tự, Phường 5, TP. Cà Mau, Tỉnh Cà Mau
Hotline : 091.186.4696
Email : camau@ecotek-canada.vn 
Điện thoại : (0290) 3.540.558
Fax : (0290) 3.540.557 
Người đại diện     : Ông. LÊ QUỐC ĐOÀN

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự 

  • Le Quoc Doan

    Ông. LÊ QUỐC ĐOÀN
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4696
    Email: doan-le@ecotek-canada.vn

  • Phan Bao Xuyen

    Ông. PHAN BẢO XUYÊN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 091.186.5974
    Email: xuyen-phan@ecotek-canada.vn

  • Le Duy Chuong

    Ông. LÊ DUY CHƯƠNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5364
    Email: chuong-le@ecotek-canada.vn

  • Ly Hai Quynh

    Cô. LÝ HẢI QUỲNH
    Kế toán - Hành chính 
    Điện thoại: (0290) 3.540.558 
    Email: quynh-ly@ecotek-canada.vn

THÀNH QUẢ ĐẠT ĐƯỢC

Công ty Nguyên Hà

23Năm thành lập và phát triển
30Trung tâm bảo hành
250Nhân viên
600.000 Khách Hàng

Được ủy quyền chính thức và hỗ trợ trực tiếp từ ECOTEK CANADA, Công ty Nguyên Hà cam kết trách nhiệm bảo hành sản phẩm SANTAK của TẬP ĐOÀN EATON CORPORATION PLC – ELECTRICAL SECTOR. XEM CHI TIẾT