Chi nhánh - Điểm dịch vụ

Khu Vực Miền Nam

Khu Vực Miền Nam
ĐIỂM DỊCH VỤ ĐỒNG NAI - A.S.P ĐỒNG NAI Ẩn
  • Địa chỉ: A08 Tổ 14B, Khu Phố 2, Phường Bình Đa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
  • Điện thoại: 091.186.4687

Thông tin:

Địa chỉ : A08 Tổ 14B, Khu Phố 2, Phường Bình Đa, Thành Phố Biên Hòa, Đồng Nai
Hotline : 091.186.4687
Email : dongnai@ecotek-canada.vn
Người đại diện : Ông. ĐỖ NHẬT TRƯỜNG
Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Do Nhat Truong

    Ông. ĐỖ NHẬT TRƯỜNG 
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4687
    Email: truong-do@ecotek-canada.vn  

  • Huynh Vo Tuyen

    Ông. HUỲNH VÕ TUYẾN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5760 
    Email: tuyen-huynh@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Xuan Duy

    Ông. NGUYỄN XUÂN DUY
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.2532 
    Email: duy-nguyen1407@ecotek-canada.vn   

  • Nguyen Nam Son

    Ông. NGUYỄN NAM SƠN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.6405 
    Email: son-nguyen1109@ecotek-canada.vn   

  • Hoang Thi Yen

    Cô. HOÀNG THỊ YẾN 
    Tư vấn viên
    Điện thoại: (0251) 3.899.997  
    Email: yen-hoang@ecotek-canada.vn  

     

ĐIỂM DỊCH VỤ BÌNH DƯƠNG - A.S.P BÌNH DƯƠNG Ẩn
  • Địa chỉ: Số 894/18/2 Khu Phố 3, Phường Phú Thọ, Tp Thủ Dầu Một, Bình Dương
  • Điện thoại: 091.186.4688

Thông tin

Địa chỉ : Số 894/18/2 Khu Phố 3, Phường Phú Thọ, Tp Thủ Dầu Một, Bình Dương
Hotline : 091.186.4688
Email : binhduong@ecotek-canada.vn 
Người đại diện     : Ông. TRẦN MINH THÙY

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Tran Minh Thuy

    Ông. TRẦN MINH THÙY
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4688
    Email: thuy-tran@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Thanh Loc

    Ông. NGUYỄN THÀNH LỘC
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7298
    Email: loc-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Dinh Thi Yen

    Cô. ĐINH THỊ YẾN 
    Tư vấn viên
    Điện thoại: 093.476.0279
    Email: yen-dinh@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ TÂY NINH - A.S.P TÂY NINH Ẩn
  • Địa chỉ: Số 22 Phạm Tung, Khu phố 1, Phường 3, Tp. Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh
  • Điện thoại: 091.186.5876

Thông tin

Địa chỉ : Số 22 Phạm Tung, Khu phố 1, Phường 3, Tp. Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh
Hotline : 091.186.5876
Email : tayninh@ecotek-canada.vn 
Người đại diện    

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

ĐIỂM DỊCH VỤ VŨNG TÀU - A.S.P VŨNG TÀU Ẩn
  • Địa chỉ: Số 780/8/15/3 Bình Giã, Phường 10, TP Vũng Tàu, BR-VT
  • Điện thoại: 091.186.4689

Thông tin

Địa chỉ : 780/8/15/3 Bình Giã, Phường 10, TP Vũng Tàu, BR-VT
Hotline : 091.186.4689
Email : vungtau@ecotek-canada.vn 
Người đại diện     : Ông. TRẦN TẤN CÔNG

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Tran Tan Cong

    Ông. TRẦN TẤN CÔNG 
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4689
    Email: cong-tran@ecotek-canada.vn  

  • Le Duy Chuong

    Ông. LÊ DUY CHƯƠNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5364 
    Email: chuong-le@ecotek-canada.vn

  • Le Phuoc Ly

    Ông. LÊ PHƯỚC LÝ
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8821 
    Email: ly-le@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Thi Hong Phuc

    Bà. NGUYỄN THỊ HỒNG PHÚC
    Tư vấn viên
    Điện thoại:  
    Email: phuc-nguyen@ecotek-canada.vn

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI SÀI GÒN Ẩn
  • Địa chỉ: 74/40 Đường Số 9, P 16, Quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
  • Điện thoại: (028) 36. 366.611

Trung tâm dịch vụ khách hàng Sài Gòn, chịu trách nhiệm dịch vụ trước trong và sau bán hàng tại địa bàn Tp Hồ Chí Minh

Thông tin

 
Địa chỉ : 74/40 Đường Số 9, P 16, Quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
Hotline : 091.186.4690
Email : saigon@ecotek-canada.vn
Điện thoại : (028) 36. 366.611
Fax : (028) 36. 366.600
Người đại diện : Ông. HÀ VĂN MINH

Xem bản đồ đường đi

Đội ngũ nhân sự

  • Ha Van Minh

    Ông. HÀ VĂN MINH 
    Chuyên viên
    Điện thoại: 091.186.4690
    Email: minh-ha@ecotek-canada.vn

  • Vo Ngoc Duc

    Ông. VÕ NGỌC ĐỨC
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8549
    Email: duc-vo@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Cong Danh

    Ông. NGUYỄN CÔNG DANH
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8453
    Email: danh-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Huynh Hoai Son

    Ông. HUỲNH HOÀI SƠN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.391.8134
    Email: son-huynh@ecotek-canada.vn

  • Dang Duc Quang

    Ông. ĐẶNG ĐỨC QUANG
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.6158
    Email: quang-dang@ecotek-canada.vn

  • Pham Hoang Hac

    Ông. PHẠM HOÀNG HẠC
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.0157
    Email: hac-pham@ecotek-canada.vn

  • Le Phan Nhat Minh

    Ông. LÊ PHAN NHẬT MINH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7467
    Email: minh-le@ecotek-canada.vn

  • Le HUng Hau

    Ông. LÊ HÙNG HẬU
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5042
    Email: hau-le@ecotek-canada.vn

  • Pham Trung Quan

    Ông. PHẠM TRUNG QUÂN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5837
    Email: quan-pham@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Truong Lam

    Ông. NGUYỄN TRƯỜNG LAM
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.0862
    Email: lam-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Tran Nhat Hien 

    Ông. TRẦN NHẬT HIỂN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.1392
    Email: hien-tran2011@ecotek-canada.vn

  • Tran Thi Kim Loan

    Cô. TRẦN THỊ KIM LOAN
    Tư vấn viên
    Điện thoại: 028.36.366.611
    Email: loan-tran@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ LONG AN - A.S.P LONG AN Ẩn
  • Địa chỉ: Hẽm 106 Đường Võ Văn Môn, Phường 4, Tp.Tân An, Tỉnh Long An
  • Điện thoại: 091.186.4691

Thông tin

Địa chỉ : Hẽm 106 Đường Võ Văn Môn, Phường 4, Tp.Tân An, Tỉnh Long An
Hotline : 091.186.4691
Email : longan@ecotek-canada.vn 
Người đại diện     : Ông. NGUYỄN VIỆT TRUNG 

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Nguyen Viet Trung

    Ông. NGUYỄN VIỆT TRUNG  
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4691
    Email: trung-nguyen@ecotek-canada.vn  

     

  • Nguyen Van Son

    Ông. NGUYỄN VĂN SƠN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.1941
    Email: son-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Le Thanh Duy

    Ông. LÊ THANH DUY 
    Kỹ Thuật Viên 
    Điện thoại: 090.989.3775
    Email: duy-le@ecotek-canada.vn 

  • Bui Nguon Co

    Ông. BÙI NGƯƠN CƠ 
    Kỹ Thuật Viên 
    Điện thoại: 090.989.2158
    Email: co-bui@ecotek-canada.vn 

ĐIỂM DỊCH VỤ VĨNH LONG - A.S.P VĨNH LONG Ẩn
  • Địa chỉ: Số B137 Khóm 3, Phường 9, Thành phố Vĩnh Long, Vĩnh Long
  • Điện thoại: 091.186.4693

Thông tin 

Hotline : 091.186.4693
Email : vinhlong@ecotek-canada.vn 
Người đại diện     : Ông. NGUYỄN VĂN LỰC

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Nguyen Van Luc

    Ông. NGUYỄN VĂN LỰC 
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.898.6286
    Email: luc-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Quoc Viet

    Ông. NGUYỄN QUỐC VIỆT  
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.4967
    Email: viet-nguyen1109@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ TIỀN GIANG - A.S.P TIỀN GIANG Ẩn
  • Địa chỉ: 20A1, Lý Thường Kiệt, Phường 5, Tp. Mỹ Tho, Tiền Giang
  • Điện thoại: (0273) 3.955.395

Thông tin

 
Địa chỉ : 20A1, Lý Thường Kiệt, Phường 5, Tp. Mỹ Tho, Tiền Giang 
Hotline : 091.186.4692
Email : tiengiang@ecotek-canada.vn 
Điện thoại : (0273) 3.955.395
Fax : (0273) 3.867.620
Người đại diện     : Ông. PHẠM TRƯỜNG GIANG

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • PHAM TRUONG GIANG

    Ông. PHẠM TRƯỜNG GIANG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4692
    Email: giang-pham@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Thanh Loi

    Ông. NGUYỄN THÀNH LỢI 
    Kỹ thuật viên 
    Điện thoại: 091.186.5948
    Email: loi-nguyen@ecotek-canada.vn 

  • Vo Van Hiep

    Ông. VÕ VĂN HIỆP
    Kỹ Thuật Viên 
    Điện thoại: 090.989.0235
    Email: hiep-vo@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Qui Thanh

    Ông. NGUYỄN QUÍ THANH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 091.855.5495
    Email: thanh-nguyen0606@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ CẦN THƠ - A.S.P CẦN THƠ Ẩn
  • Địa chỉ: Số P28, Đường Số 7, Khu Đô Thị Mới Hưng Phú, P. Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, TP. Cần Thơ.
  • Điện thoại: (0292) 3.739.040

Thông tin

 
Địa chỉ : Số P28, Đường Số 7, Khu Đô Thị Mới Hưng Phú, P. Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, TP. Cần Thơ.
Hotline : 091.186.4694
Email : cantho@ecotek-canada.vn
Điện thoại : (0292) 3.739.040
Fax : (0292) 3.781.264
Người đại diện         : Ông. NGUYỄN VĂN TÁM NHỎ

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Nuyen Van Tam Nho

    Ông. NGUYỄN VĂN TÁM NHỎ 
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4694 
    Email: nho-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Pham Minh Hoang

    Ông. PHẠM MINH HOÀNG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.5960
    Email: hoang-pham@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Thanh Nhieu

    Ông. NGUYỄN THANH NHIỀU 
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.898.6286
    Email: nhieu-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Ly Van Khanh

    Ông. LÝ VĂN KHANH
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 091.186.5957 
    Email: khanh-ly@ecotek-canada.vn

  • Tran Dinh tien

    Ông. TRẦN ĐINH TIÊN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.0618 
    Email: tien-tran@ecotek-canada.vn

  • Do Nguyen Huu Tinh

    Ông. ĐỖ NGUYỄN HỮU TÌNH
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 091.801.8757 
    Email: tinh-do@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Van Luc

    Ông. NGUYỄN VĂN LỰC
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 091.186.4693 
    Email: luc-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Phan Tu Anh

    Bà. PHAN TÚ ANH
    Tư vấn viên
    Điện thoại: (0292) 3.739.040
    Email: anh-phan@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ KIÊN GIANG - A.S.P KIÊN GIANG Ẩn
  • Địa chỉ: 25/37 Lương Văn Can, Phường An Bình, Thành phố Rạch Giá, Tỉnh Kiên Giang
  • Điện thoại: 091.186.4695

Thông tin

Địa chỉ : 25/37 Lương Văn Can, Phường An Bình, Thành phố Rạch Giá, Tỉnh Kiên Giang
Hotline : 091.186.4695
Email : kiengiang@ecotek-canada.vn 
Người đại diện     : Ông. NGUYỄN QUANG THẮNG

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Nguyen Quang Thang

    Ông. NGUYỄN QUANG THẮNG 
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4695
    Email: thang-nguyen2102@ecotek-canada.vn   

  • Phan Vu Ca

    Ông. PHAN VŨ CA 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 091.186.5961
    Email: ca-phan@ecotek-canada.vn  

  • Tu The An

    Ông. TỪ THẾ AN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.0743
    Email: an-tu@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Thi Kim Kha

    Cô. NGUYỄN THỊ KIM KHA
    Tư vấn viên
    Điện thoại: 0949.448.770
    Email: kha-nguyen@ecotek-canada.vn

Trang 1 2

THÀNH QUẢ ĐẠT ĐƯỢC

Công ty Nguyên Hà

23Năm thành lập và phát triển
64Điểm Bảo Hành
250Nhân viên
600.000 Khách Hàng

Được ủy quyền chính thức và hỗ trợ trực tiếp từ ECOTEK CANADA, Công ty Nguyên Hà cam kết trách nhiệm bảo hành sản phẩm SANTAK của TẬP ĐOÀN EATON CORPORATION PLC – ELECTRICAL SECTOR. XEM CHI TIẾT