Điểm dịch vụ bảo hành

Khu vực Miền Bắc

Khu vực Miền Bắc
ĐIỂM DỊCH VỤ LẠNG SƠN - A.S.P LẠNG SƠN Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Lạng Sơn
  • Điện thoại: 091.186.4384

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Ông. HOÀNG VĂN TUÂN
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4384
    Email: tuan-hoang@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ LAI CHÂU - A.S.P LAI CHÂU Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Lai Châu
  • Điện thoại: 091.186.3960

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Ông. HÁN QUYẾT THẮNG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.3960
    Email: thang-han@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ LÀO CAI - A.S.P LÀO CAI Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Lào Cai
  • Điện thoại: 091.186.4667

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Nguyen Trong Viet

    Ông. NGUYỄN TRỌNG VIỆT
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4667
    Email: viet-nguyen2405@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Ngoc Ha

    Ông. NGUYỄN NGỌC HÀ
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.5672
    Email: ha-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Vang Van Quang

    Ông. VÀNG VĂN QUANG
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.3923
    Email: quang-vang@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ HÀ GIANG - A.S.P HÀ GIANG Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Hà Giang
  • Điện thoại: 091.186.3975

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Bui Xuan Hieu

    Ông. BÙI XUÂN HIẾU
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.3975
    Email: hieu-bui@ecotek-canada.vn

  • Do Nhu Cuong

    Ông. ĐỖ NHƯ CƯƠNG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.0235
    Email: cuong-do@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ ĐIỆN BIÊN - A.S.P ĐIỆN BIÊN Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Điện Biên
  • Điện thoại: 091.186.4117

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Be Ich Truong

    Ông. BẾ ÍCH TRƯƠNG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4117
    Email: truong-be@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ SƠN LA - A.S.P SƠN LA Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Sơn La
  • Điện thoại: 091.186.4669

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • trong cuong

    Ông. NGUYỄN TRỌNG CƯỜNG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4669
    Email: cuong-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Ha Ngoc Son

    Ông. HÀ NGỌC SƠN
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.797.0525
    Email: son-ha@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ TUYÊN QUANG - A.S.P TUYÊN QUANG Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Tuyên Quang
  • Điện thoại: 091.186.4668

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Nguyen Trung Dung

    Ông. NGUYỄN TRUNG DŨNG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4668
    Email: dung-nguyen1712@ecotek-canada.vn

  • Ông. LƯƠNG THANH HOÀNG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.391.8134
    Email: hoang-luong@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ YÊN BÁI - A.S.P YÊN BÁI Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Yên Bái
  • Điện thoại: 091.186.4148

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Le Dinh Gia

    Ông. LÊ ĐÌNH GIÁ
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 091.186.4148
    Email: gia-le@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ PHÚ THỌ - A.S.P PHÚ THỌ Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Phú Thọ
  • Điện thoại: 091.186.4670

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Le Tuyen Quang

    Ông. LÊ TUYÊN QUANG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4670
    Email: quang-le@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Duc Thinh

    Ông. NGUYỄN ĐỨC THỊNH 
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.6741
    Email: thinh-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Phung Thanh Xuan

    Ông. PHÙNG THANH XUÂN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.6132
    Email: xuan-phung@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ THÁI NGUYÊN - A.S.P THÁI NGUYÊN Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Thái Nguyên
  • Điện thoại: 091.186.4671

Đội ngũ nhân sự quản lý

  • Do Hoang Viet

    Ông. ĐỖ HOÀNG VIỆT
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4671
    Email: viet-do@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ VĨNH PHÚC - A.S.P VĨNH PHÚC Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Vĩnh Phúc
  • Điện thoại: 091.186.4352

Đội ngũ nhân sự quản lý

  • Trinh Duc Huong

    Ông. TRỊNH ĐỨC HƯỞNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4352
    Email: huong-trinh@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Quang Hien

    Ông. NGUYỄN QUANG HIỂN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 098.561.3767
    Email: hien-nguyen@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ HÀ NỘI - A.S.P HÀ NỘI Ẩn

Thông tin

 
Hotline : 091.186.4672
Email : hanoi@ecotek-canada.vn 

Đội ngũ nhân sự quản lý

  • Cao Huu Ha

    Ông. CAO HỮU HÀ 
    Quản trị viên khu vực miền Bắc
    Điện thoại: 091.186.4672
    Email: ha-cao@ecotek-canada.vn 

  • hong loan

    Bà. VŨ HỒNG LOAN 
    Trợ lý Phó Tổng Giám Đốc khu vực miền Bắc
    Điện thoại: 090.898.1565
    Email: loan-vu@ecotek-canada.vn 

  • Pham Quoc Thang

    Ông. PHẠM QUỐC THẮNG 
    Quản trị viên khu vực miền Bắc
    Điện thoại: 091.186.4673                    
    Email: thang-pham@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Duy Dat

    Ông. NGUYỄN DUY ĐẠT
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.686.2230
    Email: dat-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Vuong Trung Thanh

    Ông. VƯƠNG TRUNG THÀNH 
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4674
    Email: thanh-vuong@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Van Long

    Ông. NGUYỄN VĂN LONG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5469
    Email: long-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Ông. PHẠM VŨ KHÔI 
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.420.4846
    Email: khoi-pham@ecotek-canada.vn

  • Tran Quoc Viet

    Ông. TRẦN QUỐC VIỆT
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.0964
    Email: viet-tran@ecotek-canada.vn

  • truong-cong-doan

    Ông. TRƯƠNG CÔNG ĐOÀN 
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7147
    Email: doan-truong@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ HẢI PHÒNG - A.S.P HẢI PHÒNG Ẩn
  • Địa chỉ: Tp. Hải Phòng
  • Điện thoại: 0911.864.675

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Vu Duc Minh

    Ông. VŨ ĐỨC MINH
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4675
    Email: minh-vu@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Huy Hiep

    Ông. NGUYỄN HUY HIỆP
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.232.1197
    Email: hiep-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Ông. VŨ DUY HƯNG
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7225
    Email: hung-vu@ecotek-canada.vn

ĐIỂM DỊCH VỤ NAM ĐỊNH - A.S.P NAM ĐỊNH Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Nam Định
  • Điện thoại: 091.186.4676

Đội ngũ nhân sự quản lý

  • Nguyen Xuan Quyet

    Ông. NGUYỄN XUÂN QUYẾT
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại:091.186.4676
    Email: quyet-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Vu Minh Thanh

    Ông. VŨ MINH THÀNH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.2874
    Email: thanh-vu@ecotek-canada.vn  

ĐIỂM DỊCH VỤ NINH BÌNH - A.S.P NINH BÌNH Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Ninh Bình
  • Điện thoại: 091.186.5216

Đội ngũ nhân sự quản lý

  • Ông. PHẠM THANH TÙNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 091.186.5216
    Email: tung-pham@ecotek-canada.vn  

 
ĐIỂM DỊCH VỤ BẢO HÀNH ECOTEK THANH HÓA Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Thanh Hóa
  • Điện thoại: 091.186.4677

 Đội ngũ nhân sự

  • Le Cong Hoc

    Ông. LÊ CÔNG HỌC
    Kỹ thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4677
    Email: hoc-le@ecotek-canada.vn 

  • Do Quan

    Ông. ĐỖ QUÂN 
    Kỹ Thuật viên 
    Điện thoại: 090.838.4084
    Email: quan-do@ecotek-canada.vn 

  • Tran Van Hien

    Ông. TRẦN VĂN HIỀN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 097.618.5583
    Email: hien-tran@ecotek-canada.vn

  • Cao Huu Hanh

    Ông. CAO HỮU HẠNH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.797.0252
    Email: hanh-cao@ecotek-canada.vn  

  • Le Van Hieu

    Ông. LÊ VĂN HIẾU
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.999.1364
    Email: hieu-le@ecotek-canada.vn  

ĐIỂM DỊCH VỤ NGHỆ AN - A.S.P NGHỆ AN Ẩn
  • Địa chỉ: Tỉnh Nghệ An
  • Điện thoại: 091.186.4678

Đội ngũ nhân sự

  • Le Duy Hoang

    Ông. LÊ DUY HOÀNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 091.186.4678
    Email: hoang-le@ecotek-canada.vn 

  • Hoang Van Linh

    Ông. HOÀNG VĂN LINH 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.898.2341
    Email: linh-hoang@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Van Son

    Ông. NGUYỄN VĂN SƠN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 091.186.5280
    Email: son-nguyen0411@ecotek-canada.vn 

THÀNH QUẢ ĐẠT ĐƯỢC

Công ty Nguyên Hà

25Năm thành lập và phát triển
64Điểm Bảo Hành
250Nhân viên
600.000 Khách Hàng

Được ủy quyền chính thức và hỗ trợ trực tiếp từ ECOTEK CANADA, Công ty Nguyên Hà cam kết trách nhiệm bảo hành sản phẩm SANTAK của TẬP ĐOÀN EATON CORPORATION PLC – ELECTRICAL SECTOR. XEM CHI TIẾT