Menu

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI NHA TRANG

Chi nhánh Nha Trang là một trong những chi nhánh chiến lược của Nguyên Hà và cũng là chi nhánh trọng điểm trong kế hoạch kinh doanh.

Chịu trách nhiệm sửa chữa, bảo hành bộ lưu điện, cung cấp các dịch vụ tư vấn và các dịch vụ liên quan đến Bộ Lưu Điện tại khu vực trọng điểm: Phú Yên, Khánh Hoà, Ninh Thuận, Bình Thuận.

Thông tin

Santak Nha Trang
Địa chỉ : 773 Đường 2 Tháng 4, P. Vĩnh Phước, Tp Nha Trang, Khánh Hoà
Hotline : 091.186.4685
Email : nhatrang@ecotek-canada.vn
Điện thoại      : (0258) 3.818.381
Fax : (0258) 3.818.387
Đại diện : Ông. NGUYỄN HÀ KHÁNH VINH

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Nguyen Ha Khanh Vinh

    Ông. NGUYỄN HÀ KHÁNH VINH
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4685
    Email: vinh-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Tran Quoc Dung

    Ông. TRẦN QUỐC DŨNG
    Phó Giám Đốc Kỹ Thuật
    Điện thoại: 091.917.5919
    Email: dung-tran@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Le Thien Thuat

    Ông. NGUYỄN LÊ THIÊN THUẬT 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.888.6005 
    Email: thuat-nguyen@ecotek-canada.vn 

  • Tran Thanh Binh

    Ông. TRẦN THANH BÌNH 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.676.0949
    Email: binh-tran@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Khanh Linh

    Ông. NGUYỄN KHÁNH LINH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7225
    Email: linh-nguyen1710@ecotek-canada.vn  

  • Tran Quoc Huy Hoang

    Ông. TRẦN QUỐC HUY HOÀNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.686.1282
    Email: hoang-tran@ecotek-canada.vn  

  • Trinh Phan Hien

    Ông. TRỊNH PHAN HIỂN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.6449
    Email: hien-trinh@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Quoc Vuong

    Ông. NGUYỄN QUỐC VƯƠNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.676.0948
    Email: vuong-nguyen1002@ecotek-canada.vn  

  • Le Thi Duyen Kieu

    Cô. LÊ THỊ DUYÊN KIỀU
    Kế Toán Hành Chính 
    Điện thoại: 0258. 381 83 81
    Email: kieu-le@ecotek-canada.vn 

Phân phối
Phân phối 1
Phân phối 2
Hỗ Trợ Kỹ Thuật
Hỗ Trợ Kỹ Thuật 1
Hỗ Trợ Kỹ Thuật 2
Tích Điểm Santak