Menu

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI ĐÀ NẴNG

Chi nhánh Đà Nẵng là một trong những chi nhánh chiến lược của Nguyên Hà và cũng là chi nhánh trọng điểm trong kế hoạch kinh doanh năm từ năm 2004. Chịu trách nhiệm sửa chữa, bảo hành bộ lưu điện, cung cấp các dịch vụ tư vấn và các dịch vụ liên quan đến Bộ Lưu Điện tại khu vực trọng điểm:Thừa Thiên Huế, Đà Nẵng, Quảng Nam và Quảng Ngãi 

Thông tin

Địa chỉ : 16/5 Đống Đa, P. Thuận Phước, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
Hotline : 091.186.4680
Email : danang@ecotek-canada.vn
Điện thoại      : (0236) 3.817.077
Fax : (0236) 3.840.732
Đại diện : Ông. NGUYỄN CÔNG VĨNH TÙNG 

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Nguyen COng Vinh Tung

    Ông. NGUYỄN CÔNG VĨNH TÙNG
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4680
    Email: tung-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Le Bao Quoc

    Ông. LÊ BẢO QUỐC
    Phó Giám Đốc CN Kiêm GĐ CN Bình Định
    Điện thoại: 090.556.4925
    Email: quoc-le@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Ngoc Thang

    Ông. NGUYỄN NGỌC THẮNG
    Phó Giám Đốc Chi nhánh 
    Điện thoại: 090.292.1578
    Email : thang-nguyen@ecotek-canada.vn

     

  • Tran Tuan Anh

    Ông. TRẦN TUẤN ANH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.292.1656
    Email: anh-tran@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Duc Tai

    Ông. NGUYỄN ĐỨC TÀI 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.797.0696
    Email: tai-nguyen@ecotek-canada.vn 

  • Truong Minh Tuan

    Ông. TRƯƠNG MINH TUẤN 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.939.2032
    Email: tuan-truong@ecotek-canada.vn

  • Truong Tuan Vu

    Ông. TRƯƠNG TUẤN VŨ
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.292.1657
    Email: vu-truong@ecotek-canada.vn

  • Vo Van Tien

    Ông. VÕ VĂN TIẾN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.979.0310
    Email: tien-vo@ecotek-canada.vn 

  • Tran Phuoc De

    Ông. TRẦN PHƯỚC ĐỆ
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.789.1535
    Email: de-tran@ecotek-canada.vn

  • Tran Phuoc Tin

    Ông. TRẦN PHƯỚC TÍN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.292.1785
    Email: tin-tran@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Thi Vu Yen

    Bà. NGUYỄN THỊ VŨ YẾN
    Kế toán - Hành Chính
    Điện thoại: (0236) 3.817.077
    Email: yen-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Thi Thuy

    Bà. NGUYỄN THỊ THÚY
    NS Hỗ Trợ Nghiệp Vụ
    Điện thoại: 
    Email: 

Phân phối
Phân phối 1
Phân phối 2
Hỗ Trợ Kỹ Thuật
Hỗ Trợ Kỹ Thuật 1
Hỗ Trợ Kỹ Thuật 2
Tích Điểm Santak