Menu

TRUNG TÂM DỊCH VỤ KHÁCH HÀNG SÀI GÒN

Trung tâm dịch vụ khách hàng Sài Gòn, chịu trách nhiệm dịch vụ trước trong và sau bán hàng tại địa bàn Tp Hồ Chí Minh

Thông tin

 
Địa chỉ : 3/4 Nguyễn Văn Thủ, P. ĐaKao, Quận 1, Tp. Hồ Chí Minh
Hotline : 091.186.4690
Email : saigon@ecotek-canada.vn
Điện thoại : (028) 3. 9111.701
Fax : (028) 3. 9111.700
Người đại diện : Ông. HÀ VĂN MINH

Xem bản đồ đường đi

Đội ngũ nhân sự

  • Ha Van Minh

    Ông. HÀ VĂN MINH 
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4690
    Email: minh-ha@ecotek-canada.vn

  • Tran Van Hoc

    Ông. TRẦN VĂN HỌC 
    Phó Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 090.989.3842
    Email: hoc-tran@ecotek-canada.vn

  • Vo Ngoc Duc

    Ông. VÕ NGỌC ĐỨC
    Phó Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 0909.898.549
    Email: duc-vo@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Cong Danh

    Ông. NGUYỄN CÔNG DANH
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 0909.898.453
    Email: danh-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Huynh Hoai Son

    Ông. HUỲNH HOÀI SƠN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 0909.895.837
    Email: son-huynh@ecotek-canada.vn

  • To Tran Kha

    Ông. TÔ TRẦN KHA 
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.7147
    Email: kha-to@ecotek-canada.vn

  • Pham Thuong Thuong

    Bà. PHẠM THƯƠNG THƯƠNG
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 0909.897.869
    Email: thuong-pham@ecotek-canada.vn

  • Vo Dac Tho

    Ông. VÕ ĐẮC THỌ
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.0158
    Email: tho-vo@ecotek-canada.vn

  • Tran Quang Trang

    Ông. TRẦN QUANG TRÁNG
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.2334
    Email: trang-tran@ecotek-canada.vn

  • Dang Duc Quang

    Ông. ĐẶNG ĐỨC QUANG
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.6158
    Email: quang-dang@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Thanh QUyen

    Ông. NGUYỄN THÀNH QUYỀN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.3558
    Email: quyen-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Pham Hoang Hac

    Ông. PHẠM HOÀNG HẠC
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.0157
    Email: hac-pham@ecotek-canada.vn

  • Bui The Vinh

    Ông. BÙI THẾ VINH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.391.8134
    Email: vinh-bui@ecotek-canada.vn

  • Le Phan Nhat Minh

    Ông. LÊ PHAN NHẬT MINH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7467
    Email: minh-le@ecotek-canada.vn

  • Tran Tan Cong

    Ông. TRẦN TẤN CÔNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 093.476.0279
    Email:  cong-tran@ecotek-canada.vn

  • Le HUng Hau

    Ông. LÊ HÙNG HẬU
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5042
    Email: hau-le@ecotek-canada.vn

  • Pham Thi Hong Phuc

    Bà. NGUYỄN THỊ HỒNG PHÚC
    Kế toán - Hành Chính
    Điện thoại: 028. 39 111 701
    Email: phuc-nguyen@ecotek-canada.vn

Phân phối
Phân phối 1
Phân phối 2
Hỗ Trợ Kỹ Thuật
Hỗ Trợ Kỹ Thuật 1
Hỗ Trợ Kỹ Thuật 2
Tích Điểm Santak