Menu

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI CẦN THƠ

Chi nhánh Cần Thơ là một trong những chi nhánh chiến lược của Nguyên Hà và cũng là chi nhánh trọng điểm trong kế hoạch kinh doanh. Chịu trách nhiệm dịch vụ trước trong và sau bán hàng tại địa bàn các tỉnh, thành: Cần Thơ, Hậu Giang, Sóc Trăng.

Thông tin

Địa chỉ : 151/60 Trần Hoàng Na, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
Hotline : 091.186.4694
Email : cantho@ecotek-canada.vn
Điện thoại : (0292) 3.739.040
Fax : (0292) 3.781.264
Người đại diện         : Ông. NGUYỄN VĂN TÁM NHỎ

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự

  • Nuyen Van Tam Nho

    Ông. NGUYỄN VĂN TÁM NHỎ 
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4694 
    Email: nho-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Thanh Nhieu

    Ông. NGUYỄN THANH NHIỀU 
    Phó Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 090.989.5235
    Email: nhieu-nguyen@ecotek-canada.vn 

  • Tran Minh Giang

    Ông. TRẦN MINH GIANG 
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.9758
    Email: giang-tran@ecotek-canada.vn 

  • Le Thi Ngoc Han

    Bà. LÊ THỊ NGỌC HÂN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 0909.895.459
    Email: han-le@ecotek-canada.vn

  • Ly Van Khanh

    Ông. LÝ VĂN KHANH
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 0909.894.474
    Email: khanh-ly@ecotek-canada.vn

  • Son Ngoc Thanh

    Ông. SƠN NGỌC THÀNH
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 0909.891.563
    Email: thanh-son@ecotek-canada.vn

  • Trang Thai Binh

    Ông. TRANG THÁI BÌNH
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.0964
    Email: binh-trang@ecotek-canada.vn

  • Do Duy Lam

    Ông. ĐỖ DUY LAM
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.666.2384 
    Email: lam-do@ecotek-canada.vn

  • Tran Dinh tien

    Ông. TRẦN ĐINH TIÊN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.0618 
    Email: tien-tran@ecotek-canada.vn

  • Phan Tu Anh

    Bà. PHAN TÚ ANH
    Kế Toán - Hành Chính Nhân Sự 
    Điện thoại: (0292) 3.739.040
    Email: anh-phan@ecotek-canada.vn

Phân phối
Phân phối 1
Phân phối 2
Hỗ Trợ Kỹ Thuật
Hỗ Trợ Kỹ Thuật 1
Hỗ Trợ Kỹ Thuật 2
Tích Điểm Santak