Menu

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI HÀ NỘI

Chi nhánh Hà Nội được thành lập từ những ngày đầu của Công ty Nguyên Hà, phụ trách một thị trường rộng lớn gồm các tỉnh thành trọng điểm Miền Bắc gồm các tỉnh: Lạng Sơn, Bắc Giang và Thủ Đô Hà Nội chịu trách nhiệm sửa chữa, bảo hành bộ lưu điện, cung cấp các dịch vụ tư vấn và các dịch vụ liên quan đến Bộ Lưu Điện tại khu vực trọng điểm này.

Thông tin

Địa chỉ : Số 10, Ngách 20, Ngõ 93, Hoàng Văn Thái, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Hotline : 091.186.4672
Email : hanoi@ecotek-canada.vn 
Điện thoại : (024) 35.632.556
Fax : (024) 35.682.447
Người đại diện     : Ông. PHẠM QUỐC THẮNG 

 Xem bản đồ đường đi

Đội ngũ nhân sự quản lý

  • Thang

    Ông. PHẠM QUỐC THẮNG 
    Giám Đốc Chi Nhánh 
    Điện thoại: 091.186.4672
    Email: thang-pham@ecotek-canada.vn 

  • hong loan

    Bà. VŨ HỒNG LOAN 
    Phó Giám Đốc Chi Nhánh 
    Điện thoại: 090.898.1565
    Email: loan-vu@ecotek-canada.vn 

  • van hieu

    Ông. NGUYỄN VĂN HIỂU 
    Phó Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 090.989.2842
    Email: hieu-nguyen@ecotek-canada.vn

  • do tuan loi

    Ông. ĐỖ TUẤN LỢI
    Phó Giám Đốc Chi Nhánh 
    Điện thoại: 090.797.2679
    Email: loi-do@ecotek-canada.vn

  • Duc Hoang

    Ông. TRẦN ĐỨC HOÀNG 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.0737
    Email: hoang-tran@ecotek-canada.vn

  • Le Huy Truong

    Ông. LÊ HUY TRƯỜNG 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5469
    Email: truong-le@ecotek-canada.vn

  • Tran Van Hai

    Ông. TRẦN VĂN HẢI
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8601
    Email: hai-tran2606@ecotek-canada.vn

  • Hoang Van Can

    Ông. HOÀNG VĂN CẦN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.686.2230
    Email: can-hoang@ecotek-canada.vn

  • Le Ngoc Danh

    Ông. LÊ NGỌC DANH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại:  090.989.4228
    Email: danh-le@ecotek-canada.vn

  • LE VAN HAI

    Ông. LÊ VĂN HẢI 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại:  090.989.3292
    Email: hai-le@ecotek-canada.vn

  • VU VIET CHIEN

    Ông. VŨ VIẾT CHIẾN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.5772
    Email: chien-vu@ecotek-canada.vn

  • NGUYEN VAN NHO

    Ông. NGUYỄN VĂN NHỚ
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8293
    Email: nho-nguyen2505@ecotek-canada.vn

  • Vuong Trung Thanh

    Ông. VƯƠNG TRUNG THÀNH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7547
    Email: thanh-vuong@ecotek-canada.vn

  • Hoang Gia Dinh

    Ông. HOÀNG GIA ĐỊNH 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8821
    Email: dinh-hoang@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Van Ngoc

    Ông. NGUYỄN VĂN NGỌC
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.420.4847
    Email: ngoc-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Thanh Tung

    Ông. NGUYỄN THANH TÙNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.6232
    Email: tung-nguyen2204@ecotek-canada.vn

  • Luu Van Cong

    Ông. LƯU VĂN CÔNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8334
    Email: cong-luu@ecotek-canada.vn

  • Dao Thi Hanh

    Bà. ĐÀO THỊ HẠNH 
    Kế toán - Hành Chính
    Điện thoại: (024) 35.632.556
    Email: hanh-dao@ecotek-canada.vn

Phân phối
Phân phối 1
Phân phối 2
Hỗ Trợ Kỹ Thuật
Hỗ Trợ Kỹ Thuật 1
Hỗ Trợ Kỹ Thuật 2
Tích Điểm Santak