Menu

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI HÀ NỘI

Chi nhánh Hà Nội được thành lập từ những ngày đầu của Công ty Nguyên Hà, phụ trách một thị trường rộng lớn gồm các tỉnh thành trọng điểm Miền Bắc gồm các tỉnh: Lạng Sơn, Bắc Giang và Thủ Đô Hà Nội chịu trách nhiệm sửa chữa, bảo hành bộ lưu điện, cung cấp các dịch vụ tư vấn và các dịch vụ liên quan đến Bộ Lưu Điện tại khu vực trọng điểm này.

Thông tin

Địa chỉ : Số 10, Ngách 20, Ngõ 93, Hoàng Văn Thái, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Hotline : 091.186.4672
Email : hanoi@ecotek-canada.vn 
Điện thoại : (024) 35.632.556
Fax : (024) 35.682.447
Người đại diện     : Ông. CAO HỮU HÀ

 Xem bản đồ đường đi

Đội ngũ nhân sự quản lý

  • Cao Huu Ha

    Ông. CAO HỮU HÀ 
    Giám Đốc Chi Nhánh 
    Điện thoại: 091.186.4672
    Email: ha-cao@ecotek-canada.vn 

  • hong loan

    Bà. VŨ HỒNG LOAN 
    Phó Giám Đốc Chi Nhánh 
    Điện thoại: 090.898.1565
    Email: loan-vu@ecotek-canada.vn 

  • Tran Van Hai

    Ông. TRẦN VĂN HẢI
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8601
    Email: hai-tran2606@ecotek-canada.vn

  • Hoang Van Can

    Ông. HOÀNG VĂN CẦN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.686.2230
    Email: can-hoang@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Duy Dat

    Ông. NGUYỄN DUY ĐẠT
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.797.2679
    Email: dat-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Hoang Gia Dinh

    Ông. HOÀNG GIA ĐỊNH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8821
    Email: dinh-hoang@ecotek-canada.vn

  • Le Van Thuy

    Ông. LÊ VĂN THÙY
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.8534
    Email: thuy-le@ecotek-canada.vn

  • Pham Thang Long

    Ông. PHẠM THĂNG LONG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.2416
    Email: long-pham@ecotek-canada.vn

  • Vuong Trung Thanh

    Ông. VƯƠNG TRUNG THÀNH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7547
    Email: thanh-vuong@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Thanh Tung

    Ông. NGUYỄN THANH TÙNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.6232
    Email: tung-nguyen2204@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Van Ngoc

    Ông. NGUYỄN VĂN NGỌC
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.420.4847
    Email: ngoc-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Dao Thi Hanh

    Bà. ĐÀO THỊ HẠNH 
    Kế toán - Hành Chính
    Điện thoại: (024) 35.632.556
    Email: hanh-dao@ecotek-canada.vn