分公司 - 保修中心

中部地区

中部地区
CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI QUẢNG BÌNH 隱藏
  • 地址: 31 Lê Lợi, phường Hải Đình, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
  • 電話: (0232) 3.848.068

Chi nhánh Quảng Bình vừa được thành lập tháng 07/2017, chịu trách nhiệm sửa chữa, bảo hành bộ lưu điện, cung cấp các dịch vụ tư vấn và các dịch vụ liên quan đến Bộ Lưu Điện tại địa bàn tỉnh Quảng Bình, Quảng Trị. 

Thông tin

Địa chỉ : 31 Lê Lợi, phường Hải Đình, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình 
Hotline : 091.186.4679 
Email : quangbinh@ecotek-canada.vn
Điện thoại      : (0232) 3.848.068
Fax (0232) 3.848.068
Đại diện : Ông. NGUYỄN CHÍ CÔNG 

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Nguyen Chi Cong

    Ông. NGUYỄN CHÍ CÔNG 
    Giám Đốc Chi Nhánh 
    Điện thoại: 091.186.4679
    Email: cong-nguyen@ecotek-canada.vn 

  • Tran Tien Phat

    Ông. TRẦN TIẾN PHÁT
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.292.1656
    Email: phat-tran@ecotek-canada.vn

  • Bui Van Su

    Ông. BÙI VĂN SỮ
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.4115
    Email: su-bui@ecotek-canada.vn

  • Hoang Manh Quan

    Ông. HOÀNG MẠNH QUÂN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.797.1181
    Email: quan-hoang@ecotek-canada.vn

  • Tran Thi Van

    Cô. TRẦN THỊ VÂN
    Hành Chính - Nhân Sự
    Điện thoại: (0232) 3.848.068
    Email: van-tran@ecotek-canada.vn 

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI ĐÀ NẴNG 隱藏
  • 地址: 16/5 Đống Đa, P. Thuận Phước, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
  • 電話: (0236) 3.817.077

Chi nhánh Đà Nẵng là một trong những chi nhánh chiến lược của Nguyên Hà và cũng là chi nhánh trọng điểm trong kế hoạch kinh doanh năm từ năm 2004. Chịu trách nhiệm sửa chữa, bảo hành bộ lưu điện, cung cấp các dịch vụ tư vấn và các dịch vụ liên quan đến Bộ Lưu Điện tại khu vực trọng điểm:Thừa Thiên Huế, Đà Nẵng và Quảng Nam 

Thông tin

Địa chỉ : 16/5 Đống Đa, P. Thuận Phước, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
Hotline : 091.186.4680
Email : danang@ecotek-canada.vn
Điện thoại      : (0236) 3.817.077
Fax : (0236) 3.840.732
Đại diện : Ông. TRƯƠNG MINH TUẤN 

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Truong Minh Tuan

    Ông. TRƯƠNG MINH TUẤN
    Giám Đốc Chi nhánh 
    Điện thoại: 091.186.4680
    Email : tuan-truong@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Ngoc Thang

    Ông. NGUYỄN NGỌC THẮNG
    Phó Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 090.556.4925
    Email: thang-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Duc Tai

    Ông. NGUYỄN ĐỨC TÀI 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.797.0696
    Email: tai-nguyen@ecotek-canada.vn 

  • Vo Van Tien

    Ông. VÕ VĂN TIẾN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.979.0310
    Email: tien-vo@ecotek-canada.vn 

  • Tran Phuoc Tin

    Ông. TRẦN PHƯỚC TÍN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.292.1785
    Email: tin-tran@ecotek-canada.vn

  • Vo Van Luan

    Ông. VÕ VĂN LUẬN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.979.0535
    Email: luan-vo0101@ecotek-canada.vn

  • Le Phuoc Tuan

    Ông. LÊ PHƯỚC TUẤN
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.3162
    Email: tuan-le@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Van Thanh

    Ông. NGUYỄN VĂN THANH
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.8293
    Email: thanh-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Phan Anh Ngoc

    Ông. PHAN ANH NGỌC
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.979.5788
    Email: ngoc-phan@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Thi Vu Yen

    Cô. NGUYỄN THỊ VŨ YẾN
    Kế toán - Hành Chính
    Điện thoại: (0236) 3.817.077
    Email: yen-nguyen@ecotek-canada.vn

  • Nguyen Thi Thuy

    Cô. NGUYỄN THỊ THÚY
    NS Hỗ Trợ Nghiệp Vụ
    Điện thoại: 
    Email: 

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI QUẢNG NGÃI 隱藏
  • 地址: 576 Hai Bà Trưng, Phường Trần Phú, Thành Phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi.
  • 電話: (0255) 3.737.686

Chi nhánh Quảng Ngãi là một trong những chi nhánh chiến lược của Nguyên Hà và cũng là chi nhánh trọng điểm trong kế hoạch kinh doanh năm từ năm 2018. Chịu trách nhiệm sửa chữa, bảo hành bộ lưu điện, cung cấp các dịch vụ tư vấn và các dịch vụ liên quan đến Bộ Lưu Điện tại khu vực trọng điểm: Quảng Ngãi 

Thông tin

 
Địa chỉ : 576 Hai Bà Trưng, Phường Trần Phú, Thành Phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi.
Hotline : 091.186.4681
Email : quangngai@ecotek-canada.vn
Điện thoại      : (0255) 3.737.686
Fax (0255) 3.737.686
Đại diện : Ông. HUỲNH VĂN THIỆN

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Huynh Van Thien

    Ông. HUỲNH VĂN THIỆN
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4681
    Email: thien-huynh@ecotek-canada.vn

  • Le Quang Thuong

    Ông. LÊ QUANG THƯỜNG
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.8534
    Email: thuong-le@ecotek-canada.vn

  • Dinh Nhu Bang

    Ông. ĐINH NHƯ BẰNG
    Kỹ Thuật Viên
    Điện thoại: 090.989.3558
    Email: bang-dinh@ecotek-canada.vn

  • Vo Thi Anh Binh

    Cô. VÕ THỊ ÁNH BÌNH
    Kế Toán - Hành Chính
    Điện thoại: (0255) 3.737.686
    Email: binh-vo@ecotek-canada.vn

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI BÌNH ĐỊNH 隱藏
  • 地址: 30 Lê Thị Hồng Gấm, P. Trần Phú, TP. Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
  • 電話: (0256) 3.813.363

Chi nhánh Bình Định vừa được thành lập từ ngày 01/03/2017, phụ trách các địa bàn tỉnh Bình Định. Chịu trách nhiệm sửa chữa, bảo hành bộ lưu điện, cung cấp các dịch vụ tư vấn và các dịch vụ liên quan đến Bộ Lưu Điện tại khu vực. Tuy vừa được thành lập nhưng đội ngũ quản lý và kỹ thuật viên Chi Nhánh đã có nhiều năm kinh nghiệm với quyết tâm cao của mình, chi nhánh sẽ hoàn thành tốt nhiệm vụ và mang lại sự hài lòng của khách hàng trong dịch vụ liên quan. 

Thông tin

Địa chỉ : 30 Lê Thị Hồng Gấm, P. Trần Phú, TP. Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
Hotline : 0911.864.682
Email : binhdinh@ecotek-canada.vn
Điện thoại      : (0256) 3.813.363
Fax : (0256) 3.813.363
Đại diện : Ông. PHẠM HUỲNH VINH 

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Pham Huynh Vinh

    Ông. PHẠM HUỲNH VINH
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4682
    Email: vinh-pham@ecotek-canada.vn 

     

  • Le Trong Nam

    Ông. LÊ TRỌNG NAM
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.676.9682
    Email: nam-le@ecotek-canada.vn 

     

  • Le Trong Phu

    Ông. LÊ TRỌNG PHÚ
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.292.1578
    Email: phu-le@ecotek-canada.vn 

     

  • Le Quang Hai

    Ông. LÊ QUANG HẢI
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.292.1577
    Email: hai-le1005@ecotek-canada.vn 

  • Van Thi Thu Huong

    Cô. VĂN THỊ THU HƯỜNG
    Kế toán - Hành chính
    Điện thoại: (0256) 3.813.363
    Email: huong-van@ecotek-canada.vn

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI GIA LAI 隱藏
  • 地址: 35 Tô Vĩnh Diện, Phường Hoa Lư, Tp.Pleiku, tỉnh Gia Lai
  • 電話: (0269) 3.829.869

Chi nhánh Gia Lai được thành lập tháng 06 năm 2017, với đội ngũ nhân sự nhiệt tình luôn hoàn thành tốt công việc được giao và duy trì được sự phát triển ổn định của Công ty Nguyên Hà tại Gia Lai. 

Chi Nhánh Gia Lai chịu trách nhiệm sửa chữa, bảo hành bộ lưu điện, cung cấp các dịch vụ tư vấn và các dịch vụ liên quan đến Bộ Lưu Điện tại khu vực trọng điểm này.: Gia Lai và Kon Tum.

Thông tin

Địa chỉ : 35 Tô Vĩnh Diện, Phường Hoa Lư, Tp.Pleiku, tỉnh Gia Lai
Hotline : 091.186.4683
Email : gialai@ecotek-canada.vn
Điện thoại      : (0269) 3.829.869
Fax : (0269) 3.829.869
Đại diện : Ông. NGUYỄN VĂN KỈNH

Xem bản đồ đường đi

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

    • Nguyen Van Kinh

      Ông. NGUYỄN VĂN KỈNH
      Giám Đốc Chi Nhánh  
      Điện thoại: 091.186.4683
      Email: kinh-nguyen@ecotek-canada.vn 

    • Ha Anh Duy

      Ông. HÀ ANH DUY
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 090.292.1706
      Email: duy-ha@ecotek-canada.vn

    • Nguyen Viet Quang

      Ông. NGUYỄN VIỆT QUANG
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 091.801.0516
      Email: quang-nguyen@ecotek-canada.vn

    • Nguyen Cong Tri

      Ông. NGUYỄN CÔNG TRÍ 
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 090.989.8601
      Email: tri-nguyen@ecotek-canada.vn

    • Le Thi Thanh Tuyen

      Cô. LÊ THỊ THANH TUYỀN
      Kế toán - Hành chính 
      Điện thoại: (0269) 3.829.869
      Email: tuyen-le@ecotek-canada.vn

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI TÂY NGUYÊN 隱藏
  • 地址: 48 Đường Ama Jhao, P. Tân Lập, Tp Buôn Ma Thuộc, Đắk Lắk
  • 電話: (0262) 3.848.899

Chi nhánh Tây Nguyên được thành lập từ năm 2008, với đội ngũ nhân sự nhiệt tình luôn hoàn thành tốt công việc được giao và duy trì được sự phát triển ổn định của Công ty Nguyên Hà tại Tây Nguyên. 

Chi Nhánh Tây Nguyên chịu trách nhiệm sửa chữa, bảo hành bộ lưu điện, cung cấp các dịch vụ tư vấn và các dịch vụ liên quan đến Bộ Lưu Điện tại khu vực trọng điểm này.: Đắk Nông, Đắk Lắk.

Thông tin

Địa chỉ : 48 Đường Ama Jhao, P. Tân Lập, Tp Buôn Ma Thuộc, Đắk Lắk
Hotline : 091.186.4684
Email : taynguyen@ecotek-canada.vn
Điện thoại      : (0262) 3.848.899
Fax : (0262) 3.844.326
Đại diện : Ông. ĐOÀN NGỌC Ý

Xem bản đồ đường đi

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

    • Doan Ngoc Y

      Ông. ĐOÀN NGỌC Ý 
      Giám Đốc Chi Nhánh  
      Điện thoại: 091.186.4684
      Email: y-doan@ecotek-canada.vn 

    • Luong Van Thanh

      Ông. LƯƠNG VĂN THÀNH
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 090.292.1236
      Email: thanh-luong@ecotek-canada.vn

    • Nguyen Thanh Luan

      Ông. NGUYỄN THÀNH LUÂN
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 090.979.3864
      Email: luan-nguyen@ecotek-canada.vn

    • Phuong Tien Hung

      Ông. PHƯƠNG TIẾN HƯNG
      Kỹ Thuật viên
      Điện thoại: 090.292.1707
      Email: hung-phuong@ecotek-canada.vn

    • Bà. HOÀNG THỊ HIỀN
      Nhân sự Kế toán - Hành chính
      Điện thoại: (0262) 3.848.899
      Email:  hien-hoang@ecotek-canada.vn

    • Bà. NGUYỄN THỊ NĂM
      NS Hỗ Trợ Nghiệp Vụ
      Điện thoại: 
      Email:  

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI NHA TRANG 隱藏
  • 地址: 773 Đường 2 Tháng 4, P. Vĩnh Phước, Tp Nha Trang, Khánh Hoà
  • 電話: (0258) 3.818.381

Chi nhánh Nha Trang là một trong những chi nhánh chiến lược của Nguyên Hà và cũng là chi nhánh trọng điểm trong kế hoạch kinh doanh.

Chịu trách nhiệm sửa chữa, bảo hành bộ lưu điện, cung cấp các dịch vụ tư vấn và các dịch vụ liên quan đến Bộ Lưu Điện tại khu vực trọng điểm: Phú Yên, Khánh Hoà, Ninh Thuận, Bình Thuận.

Thông tin

Santak Nha Trang
Địa chỉ : 773 Đường 2 Tháng 4, P. Vĩnh Phước, Tp Nha Trang, Khánh Hoà
Hotline : 091.186.4685
Email : nhatrang@ecotek-canada.vn
Điện thoại      : (0258) 3.818.381
Fax : (0258) 3.818.387
Đại diện : Ông. NGUYỄN HÀ KHÁNH VINH

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Nguyen Ha Khanh Vinh

    Ông. NGUYỄN HÀ KHÁNH VINH
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4685
    Email: vinh-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Tran Quoc Dung

    Ông. TRẦN QUỐC DŨNG
    Phó Giám Đốc Kỹ Thuật
    Điện thoại: 091.917.5919
    Email: dung-tran@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Le Thien Thuat

    Ông. NGUYỄN LÊ THIÊN THUẬT 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.888.6005 
    Email: thuat-nguyen@ecotek-canada.vn 

  • Tran Thanh Binh

    Ông. TRẦN THANH BÌNH 
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.676.0949
    Email: binh-tran@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Khanh Linh

    Ông. NGUYỄN KHÁNH LINH
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7225
    Email: linh-nguyen1710@ecotek-canada.vn  

  • Tran Quoc Huy Hoang

    Ông. TRẦN QUỐC HUY HOÀNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.686.1282
    Email: hoang-tran@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Quoc Vuong

    Ông. NGUYỄN QUỐC VƯƠNG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.676.0948
    Email: vuong-nguyen0210@ecotek-canada.vn  

  • Tran Thanh Son

    Ông. TRẦN THANH SƠN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.4956
    Email: son-tran@ecotek-canada.vn  

  • Le Thi Duyen Kieu

    Cô. LÊ THỊ DUYÊN KIỀU
    Kế Toán Hành Chính 
    Điện thoại: 0258. 381 83 81
    Email: kieu-le@ecotek-canada.vn 

CHI NHÁNH CÔNG TY NGUYÊN HÀ - TẠI LÂM ĐỒNG 隱藏
  • 地址: 9 Kim Đồng, Phường 6, Tp. Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
  • 電話: (0263) 352.4686

Chi nhánh Lâm Đồng được thành lập ngày 01/03/2017. Chịu trách nhiệm sửa chữa, bảo hành bộ lưu điện, cung cấp các dịch vụ tư vấn và các dịch vụ liên quan đến Bộ Lưu Điện tại tỉnh Lâm Đồng 

Thông tin

Địa chỉ : 9 Kim Đồng, Phường 6, Tp. Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
Hotline : 091.186.4686
Email : lamdong@ecotek-canada.vn
Điện thoại      : (0263) 352.4686
Fax : (0263) 352.4686
Đại diện : Ông. LÊ HUỲNH BẢO TIỆN

Xem bản đồ đường đi 

Đội ngũ nhân sự đang làm việc

  • Le Huynh Bao Tien

    Ông. LÊ HUỲNH BẢO TIỆN
    Giám Đốc Chi Nhánh
    Điện thoại: 091.186.4686
    Email: tien-le@ecotek-canada.vn 

  • Nguyen Sang

    Ông. NGUYỄN SANG
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.7165
    Email: sang-nguyen@ecotek-canada.vn  

  • Vo Dac Tho

    Ông. VÕ ĐẮC THỌ
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.2984
    Email: tho-vo@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Van Doan

    Ông. NGUYỄN VĂN ĐOÀN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.292.1786
    Email: doan-nguyen1001@ecotek-canada.vn  

  • Phan Tran Bao Tuan

    Ông. PHAN TRẦN BẢO TUẤN
    Kỹ Thuật viên
    Điện thoại: 090.989.9762
    Email: tuan-phan@ecotek-canada.vn  

  • Nguyen Thi Thuc Anh

    Bà. NGUYỄN THỊ THỤC ANH  
    Kế toán - Hành chính
    Điện thoại: (0263) 3.524.686
    Email: anh-nguyen0805@ecotek-canada.vn  

關於公司成績

原河公司

23 成立和發展
30 保固中心
250 人員
600.000 客戶

加拿大Ecotek直接委託輿支援, 原河公司切結負責保固EATON CORPORATION PLC – ELECTRICAL SECTOR集團之SANTAK品牌產品。